Administration

 MUUNDO NA UTAWALA

 Mwenyekiti

 Kutakuwa na Mwenyekiti ambaye majukumu yake ni:

 i.  Kuwa Mtendaji Mkuu wa Shirika

 ii.  Kuitisha na kuongoza mikutano yote ya shirika

 iii.  Kuwa msemaji wa shirika kwa Mashirika mengine na mialiko ya nje.

 iv.  Kutafuta mshirika wa nje ambaye atasaidia shirika katika masuala ya fedha, ufadhili, utangazaji na mali ili kutimiza malengo ya shirika.

 v. Kuwa msimamizi wa watendaji wote wa ofisi, wakati mwingine kuwaita wakati wowote inapohitajika, pia kuachishwa kazi kwa kupewa endelea na Bodi na Mkutano Mkuu.

 vi.  Kuwa mwangalizi wa majukumu/shughuli zote za Shirika.

 Katibu

  Kutakuwa na Katibu ambaye kazi zake ni:

 i.  Kuwa msimamizi wa shughuli za kila siku.

 ii.  Kuwa Katibu wa mikutano yote inayofanywa na shirika

 iii.  Kutayarisha ajenda za mikutano yote inayofanywa na shirika

 iv.  Kuwa mlinzi wa hati zote za shirika

 v. Kufanya shughuli za kupanga hasa ratiba ya mikutano.

 vi.  Kufanya kazi nyingine yoyote atakayopangiwa na Mwenyekiti.

 

  Mweka Hazina

 Kutakuwa na Mweka Hazina ambaye kazi zake ni:

 i.  Kuwa mwangalizi wa hati za kifedha

 ii.  Kuandika vitabu vyote vya hesabu hasa marejesho ya mwezi, taarifa ya mapato na matumizi, hesabu za fedha na kuwasilisha kwenye Bodi.

 iii.  iii.  Kupokea fedha na kuweka kwenye Akaunti ya Benki ya Shirika.

 iv.  iv.  Kuwasilisha vitabu vya hesabu na akaunti ya mwisho kwenye Mkutano Mkuu.

 v. Kuweka vitabu tayari kwa ukaguzi wa mkaguzi na mjumbe mwingine yeyote pale mahitaji yanapotokea

 vi.  Kufanya mpango wa fedha wa muda mrefu wa bajeti pamoja na kutoa taarifa ya mapato na matumizi ya kila robo mwaka kwa Bodi.

 vii.  Kufanya shughuli zozote za kifedha kama inavyotakiwa na mwenyekiti.

Katiba Yetu

Comments

Popular posts from this blog

ICDT yachangia Milioni Kumi Ujenzi wa Shule